Lịch Thi Đấu Bóng Đá – Cả Thế Giới Thể Thao Trong Tay Bạn

Bạn đã bao giờ từng xem lịch thi đấu bóng đá tại Bongdaso bao giờ chưa? Những dữ liệu tại đó có đầy đủ và giúp mọi người có được lượng thông tin cần thiết hay không? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết hơn về tính năng xịn sò này ngay bây giờ nhé.

Tìm hiểu về lịch thi đấu thể thao

Tính năng này được tạo ra để phục vụ tất cả những người đam mê bóng đá. Chúng tôi cung cấp không chỉ lịch trình thi đấu sắp tới mà còn cả những thông tin liên quan như thành tích, phong độ, kết quả,… giúp mọi người dễ dàng theo dõi.

Tìm hiểu chức năng xem lịch thi đấu bóng đá
Tìm hiểu chức năng xem lịch thi đấu bóng đá

Điểm nổi bật của chức năng lịch thi đấu

Chức năng này được xây dựng dựa trên thị hiếu của khách hàng, do đó, những ưu điểm nổi bật sau đây đều được website quan tâm đặc biệt.

  • Cập nhật thông tin thể thao, đặc biệt là danh sách các trận đấu sắp tới, một cách nhanh chóng nhất.
  • Mọi chi tiết đều đảm bảo tính chính xác tuyệt đối. Từ đó người dùng sẽ có được nguồn dữ liệu đầy đủ và chính xác khi tìm kiếm tại đây.

Nguồn thông tin

Mọi thông tin mà chúng tôi cung cấp đều dựa trên nguồn dữ liệu từ ban tổ chức, liên đoàn bóng đá hàng đầu trên toàn cầu. Dù có cập nhật mới hoặc thay đổi bất thường, website của chúng tôi sẽ được cập nhật kịp thời để người dùng luôn nắm bắt thông tin mới nhất.

Những giải đấu mà lịch thi đấu bóng đá cập nhật mỗi ngày

Như đã được đề cập ở phần mở đầu, chúng tôi cập nhật các giải đấu từ quy mô lớn đến nhỏ trên trang web của mình. Đương nhiên những giải đấu hàng đầu mà đa số người dùng quan tâm cũng được chú trọng và cập nhật một cách đầy đủ.

EPL, Bundesliga, La Liga, Serie A, Champions League đều có lịch thi đấu tại đây
EPL, Bundesliga, La Liga, Serie A, Champions League đều có lịch thi đấu tại đây

English Premier League

Được biết đến như giải đấu VĐQG hấp dẫn nhất trên toàn cầu, mỗi mùa giải sẽ có tổng cộng 20 đội tham dự, tương đương với 38 vòng đấu. Vòng đấu đầu tiên thường diễn ra từ khoảng ngày 15/8 hàng năm và dự kiến kết thúc vào ngày 20/5 của năm sau.

Serie A

Trong các giải đấu VĐQG ở châu Âu, thời gian diễn ra các vòng đấu thường muộn hơn so với các giải đấu khác. Giống như EP,  Serie A có tổng cộng 20 đội tham dự trong 38 vòng đấu theo thể thức vòng tròn tính điểm lên xuống hạng. Các giải cúp quốc nội tại Ý cũng ít hơn, vì vậy các đội bóng thường có thời gian thi đấu thư giãn hơn.

Bundesliga

Với chỉ 18 đội tham gia giải đấu hàng đầu của Đức, tổng cộng có 34 vòng đấu diễn ra từ tháng 8 đến nửa cuối tháng 5 năm sau.

  • Lịch thi đấu của bóng đá Đức thường ít thay đổi hoặc bị hoãn so với giải Ngoại hạng Anh.
  • Điều này dẫn đến việc ít khi các đội bóng phải căng sức tham gia các trận đấu bù hoặc tham gia nhiều giải đấu khác.

La Liga

Giải đấu cấp CLB ở Tây Ban Nha cũng bao gồm 20 đội và 38 vòng đấu.

  • Thường thì giải La Liga sẽ bắt đầu sau khoảng 1 tuần so với EPL và kết thúc trễ hơn khoảng 7 ngày vào cuối mùa giải.
  • Vì khung giờ thi đấu khác nhau, lịch trình của La Liga thường diễn ra muộn hơn so với các giải đấu khác.

Lịch thi đấu cúp C1 châu Âu

Champions League có lẽ là giải đấu mà hầu hết các fan hâm mộ túc cầu giáo đều biết đến. Đây là một trong những giải đấu hấp dẫn nhất trên thế giới, quy tụ tất cả những đội bóng mạnh nhất trên châu Âu.

  • Theo thể thức thi đấu mới được Liên đoàn bóng đá FIFA công bố, mùa giải 24/25 sẽ có cách diễn ra hoàn toàn mới.
  • Tổng số đội bóng tham dự sẽ được nâng từ 32 lên 36 đội và chia làm 4 bảng, mỗi bảng gồm 9 đội và thi đấu 1 lượt 4 trận trên sân nhà và 4 trận trên sân khách.
  • Do đó, mùa giải tới, các đội sẽ thi đấu nhiều hơn 2 trận so với những năm trước. Lịch thi đấu của các CLB cũng sẽ trở nên dày đặc hơn và chúng tôi sẽ tiếp tục cập nhật chi tiết để quý độc giả có thể theo dõi.
Theo dõi lịch thi đấu Euro 2024 tại website
Theo dõi lịch thi đấu Euro 2024 tại website

Euro 2024

Trong năm 2024 này, sự kiện bóng đá được chờ đợi nhất trên toàn thế giới là Euro, dự kiến ​​diễn ra vào ngày 15/6/2024. Chúng tôi sẽ cập nhật lịch thi đấu của tất cả 6 bảng, với sự tham gia của 24 đội bóng từ châu Âu.

  • Vòng bảng sẽ khởi tranh từ ngày 16/6 và kết thúc vào ngày 27/6.
  • Giai đoạn loại trực tiếp và trận chung kết dự kiến diễn ra đến ngày 2/7/2024.
  • Hãy tiếp tục theo dõi để không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến nào của các đội bóng mà bạn yêu thích.

Không chỉ dừng lại ở 5 giải đấu hàng đầu trên, lịch thi đấu tại Bongdaso còn cập nhật thêm hàng chục giải đấu khác tại cả châu Á, châu Mỹ và châu Phi. Tất cả những giải cho dù là nhỏ nhất cũng sẽ được update lại đây, hãy theo dõi website để có được nguồn thông tin thể thao chất lượng nhất nhé.

Lịch thi đấu Bongdaso tổng hợp các giải lớn nhất

GiảiVòngNgàyGiờĐội nhàTỉ sốĐội khách
Brazilian Serie B1513-0707:00 Botafogo SPBotafogo SP0 - 1 AmazonasAmazonas
Copa Chile013-0707:00 CobreloaCobreloa0 - 2 Deportes IquiqueDeportes Iquique
Peruvian Primera Division113-0707:00 Deportivo GarcilasoDeportivo Garcilaso1 - 0 Universidad Técnica de CajamarcaUniversidad Técnica de Cajamarca
Bolivian Primera División513-0707:00 Always ReadyAlways Ready1 - 1 Real TomayapoReal Tomayapo
USL League Two1613-0707:00 Minneapolis CityMinneapolis City2 - 1 Thunder Bay ChillThunder Bay Chill
Brazilian Serie B1513-0707:30 PaysanduPaysandu2 - 1 CearaCeara
Mexican Primera League213-0708:00 CF AmericaCF America3 - 1 Queretaro FCQueretaro FC
American USL Championship2213-0708:00 El Paso LocomotiveEl Paso Locomotive0 - 2 Las Vegas LightsLas Vegas Lights
Fijian Premier League613-0708:30 LabasaLabasa1 - 0 SuvaSuva
USL League Two1813-0709:00 Lane United FCLane United FC3 - 2 Oly Town FCOly Town FC
Canadian Premier League613-0709:00 Vancouver FCVancouver FC0 - 3 Atlético OttawaAtlético Ottawa
Mexican Primera League213-0710:00 TijuanaTijuana4 - 2 CD GuadalajaraCD Guadalajara
Mexican Primera League213-0710:00 MazatlánMazatlán2 - 2 Atletico de San LuisAtletico de San Luis
Mexican Primera League213-0710:05 AtlasAtlas1 - 1 TigresTigres
Australia Tasmania NPL1413-0711:30 Clarence Zebras FCClarence Zebras FC1 - 2 Riverside Olympic FCRiverside Olympic FC
Japanese J1 League2313-0712:00 Hokkaido Consadole SapporoHokkaido Consadole Sapporo1 - 1 Vissel KobeVissel Kobe
Australia South Australia NPL1813-0712:30 South Adelaide Panthers FCSouth Adelaide Panthers FC2 - 4 Adelaide United FC U21Adelaide United FC U21
International Friendlies Women113-0713:20 Japan WomenJapan Women4 - 0 Ghana WomenGhana Women
Australia Tasmania NPL1413-0713:30 Launceston UnitedLaunceston United0 - 6 Kingborough Lions United FCKingborough Lions United FC
Australia Tasmania NPL1413-0713:30 Glenorchy Knights FCGlenorchy Knights FC4 - 0 Devonport City FCDevonport City FC
Chinese Super League1913-0713:30 Qingdao Youth IslandQingdao Youth Island5 - 2 Hangzhou GreentownHangzhou Greentown
Australia Tasmania NPL1413-0713:45 Launceston City FCLaunceston City FC4 - 2 South Hobart FCSouth Hobart FC
Australia Western Australia NPL1613-0714:00 Balcatta FCBalcatta FC0 - 5 Perth SCPerth SC
Australia Western Australia NPL1613-0714:00 Armadale SCArmadale SC2 - 0 Western KnightsWestern Knights
Australia Western Australia NPL1613-0714:00 Floreat Athena FCFloreat Athena FC2 - 0 Inglewood United FCInglewood United FC
Australia Western Australia NPL1613-0714:00 Fremantle CityFremantle City2 - 2 StirlingStirling
Australia Western Australia NPL1613-0714:00 Perth Glory FC U21Perth Glory FC U211 - 6 Olympic KingswayOlympic Kingsway
Australia Western Australia NPL1613-0714:00 Perth RedStarPerth RedStar3 - 2 Bayswater City Soccer ClubBayswater City Soccer Club
Club Friendlies313-0715:00 HNK GoricaHNK Gorica3 - 0 NK LokomotivaNK Lokomotiva
China league Two1613-0715:00 Beijing BITBeijing BIT1 - 2 Taian TiankuangTaian Tiankuang
Australia Queensland NPL1813-0715:00 Redlands United FCRedlands United FC0 - 0 Gold Coast United FCGold Coast United FC
Australia Queensland NPL1813-0715:15 Wynnum WolvesWynnum Wolves1 - 0 Brisbane City FCBrisbane City FC
Australia Queensland NPL1813-0715:15 Rochedale RoversRochedale Rovers0 - 1 Olympic FCOlympic FC
Club Friendlies313-0715:30 Ústí nad LabemÚstí nad Labem1 - 4 VarnsdorfVarnsdorf
Club Friendlies313-0715:30 SV LafnitzSV Lafnitz2 - 2 CsikszeredaCsikszereda
Club Friendlies313-0715:30 Szeged-CsanádSzeged-Csanád1 - 2 Kecskeméti TEKecskeméti TE
Club Friendlies313-0715:30 MonacoMonaco1 - 1 Cercle BruggeCercle Brugge
Club Friendlies313-0716:00 Gornik ZabrzeGornik Zabrze1 - 0 KosiceKosice
Club Friendlies313-0716:00 LyngbyLyngby4 - 0 LandskronaLandskrona
Club Friendlies313-0716:00 Austria ViennaAustria Vienna1 - 0 ZlínZlín
Club Friendlies313-0716:00 Jong UtrechtJong Utrecht3 - 3 TOP OssTOP Oss
Club Friendlies313-0716:00 Stade Lausanne OuchyStade Lausanne Ouchy2 - 2 Biel-BienneBiel-Bienne
Club Friendlies313-0716:00 SFC OpavaSFC Opava1 - 1 TřinecTřinec
Australia Queensland NPL1813-0716:00 Queensland Lions FCQueensland Lions FC1 - 2 Moreton City ExcelsiorMoreton City Excelsior
Club Friendlies313-0716:00 Sigma Olomouc BSigma Olomouc B7 - 1 MSK Zilina BMSK Zilina B
Estonian Esiliiga1813-0716:30 ViimsiViimsi2 - 4 Tartu WelcoTartu Welco
Club Friendlies313-0716:30 Mezőkövesdi SEMezőkövesdi SE1 - 0 MFK Zemplín MichalovceMFK Zemplín Michalovce
Malaysian Super League513-0716:30 PahangPahang0 - 2 Negeri SembilanNegeri Sembilan
China league Two1613-0716:30 Hunan Billows FCHunan Billows FC2 - 2 Hainan StarHainan Star
Club Friendlies313-0716:30 Sturm GrazSturm Graz1 - 0 FC MidtjyllandFC Midtjylland
Club Friendlies313-0717:00 Paderborn IIPaderborn II2 - 1 Hessen KasselHessen Kassel
South Korean K League 22213-0717:00 Jeonnam DragonsJeonnam Dragons3 - 2 Chungnam AsanChungnam Asan
Club Friendlies313-0717:00 HOBROHOBRO1 - 1 Aarhus FremadAarhus Fremad
Club Friendlies313-0717:00 AB GladsaxeAB Gladsaxe3 - 0 FA 2000FA 2000
Club Friendlies313-0717:00 Wacker BurghausenWacker Burghausen1 - 1 UnterhachingUnterhaching
South Korean K League 12313-0717:00 Ulsan Hyundai FCUlsan Hyundai FC1 - 0 FC SeoulFC Seoul
Singapore Premier League813-0717:00 Tampines RoversTampines Rovers3 - 0 DPMM FCDPMM FC
Singapore Premier League813-0717:00 Balestier KhalsaBalestier Khalsa2 - 4 Home UnitedHome United
Japanese J1 League2313-0717:00 FC TokyoFC Tokyo2 - 0 Albirex NiigataAlbirex Niigata
South Korean K League 12313-0717:30 Daejeon Hana CitizenDaejeon Hana Citizen1 - 1 Gangwon FCGangwon FC
South Korean K League 12313-0717:30 Jeju United FCJeju United FC2 - 1 Pohang SteelersPohang Steelers
South Korean K League 22213-0717:30 Cheonan CityCheonan City1 - 2 Suwon Samsung BluewingsSuwon Samsung Bluewings
South Korean K League 22213-0717:30 Chungbuk CheongjuChungbuk Cheongju2 - 1 Ansan GreenersAnsan Greeners
Estonian Meistriliiga1913-0718:30 Pärnu JK VaprusPärnu JK Vaprus2 - 0 Nõmme UnitedNõmme United
Chinese Super League1913-0718:35 Shandong LunengShandong Luneng1 - 1 Qingdao HainiuQingdao Hainiu
Chinese Super League1913-0718:35 Meizhou HakkaMeizhou Hakka2 - 1 Nantong ZhiyunNantong Zhiyun
Chinese Super League1913-0719:00 Shanghai Greenland ShenhuaShanghai Greenland Shenhua3 - 2 Changchun YataiChangchun Yatai
Chinese Super League1913-0719:00 Sichuan JiuniuSichuan Jiuniu0 - 0 Henan JianyeHenan Jianye
Swedish Allsvenskan1413-0720:00 MjallbyMjallby2 - 1 Malmo FFMalmo FF
Uruguayan Segunda División1113-0720:00 Uruguay MontevideoUruguay Montevideo0 - 0 Sud AméricaSud América
GiảiVòngNgàyGiờĐội nhàTỉ sốĐội khách
Australia Northern Territory Premier League1313-0713:30 Darwin Olympic SCDarwin Olympic SCvs Port Darwin FCPort Darwin FC
Australia Brisbane Premier League1713-0714:15 Western Spirit FCWestern Spirit FCvs North PineNorth Pine
Australia Brisbane Premier League1713-0715:00 North BrisbaneNorth Brisbanevs Springfield UnitedSpringfield United
Australia Brisbane Premier League1713-0715:00 Acacia Ridge FCAcacia Ridge FCvs Newmarket SFCNewmarket SFC
Club Friendlies313-0716:00 DomzaleDomzalevs Rukh LvivRukh Lviv
Club Friendlies313-0716:00 NiecieczaNiecieczavs Stal Stalowa WolaStal Stalowa Wola
Club Friendlies313-0716:00 Vysočina JihlavaVysočina Jihlavavs StripfingStripfing
Club Friendlies313-0716:30 Rio AveRio Avevs MoreirenseMoreirense
Club Friendlies313-0716:30 CaldasCaldasvs União de LeiriaUnião de Leiria
Australia Northern Territory Premier League1313-0717:30 Mindil Aces FCMindil Aces FCvs Casuarina FCCasuarina FC
Club Friendlies313-0718:00 FC Den BoschFC Den Boschvs Jong PSVJong PSV
Club Friendlies313-0718:00 Lask Juniors LinzLask Juniors Linzvs Rapid Wien IIRapid Wien II
Club Friendlies313-0718:00 Kolding IFKolding IFvs Hvidovre IFHvidovre IF
Club Friendlies213-0718:00 CharltonCharltonvs GoztepeGoztepe
Club Friendlies313-0718:30 Odense BKOdense BKvs Vejle BoldklubVejle Boldklub
Club Friendlies313-0718:30 SunderlandSunderlandvs South ShieldsSouth Shields
Club Friendlies313-0719:00 VfB AuerbachVfB Auerbachvs ZFC MeuselwitzZFC Meuselwitz
Club Friendlies313-0719:00 GuimaraesGuimaraesvs MiddlesbroughMiddlesbrough
Club Friendlies313-0719:00 Phönix LübeckPhönix Lübeckvs Greifswalder FCGreifswalder FC
Club Friendlies313-0719:00 AC HorsensAC Horsensvs PEC ZwollePEC Zwolle
Club Friendlies313-0719:00 Khimki FKKhimki FKvs Krylya Sovetov SamaraKrylya Sovetov Samara
Club Friendlies313-0719:00 AVS Futebol SADAVS Futebol SADvs VarzimVarzim
Club Friendlies313-0719:00 Puskás Akadémia FCPuskás Akadémia FCvs ŠamorínŠamorín
Club Friendlies313-0719:00 Kryvbas Kryvyi RihKryvbas Kryvyi Rihvs Sabah FCSabah FC
Club Friendlies313-0719:00 AroucaAroucavs OliveirenseOliveirense
Club Friendlies313-0719:00 FC HomburgFC Homburgvs Victoria RosportVictoria Rosport
Club Friendlies313-0719:00 Viktoria KölnViktoria Kölnvs EupenEupen
Club Friendlies313-0719:00 FC PortoFC Portovs CD Nacional de MadeiraCD Nacional de Madeira
Club Friendlies313-0719:00 TondelaTondelavs Lusitânia LourosaLusitânia Lourosa
Somali Premier League1813-0719:30 BadbaadoBadbaadovs DekedahaDekedaha
Club Friendlies313-0719:30 KarvinaKarvinavs SkalicaSkalica
Club Friendlies313-0720:00 Dynamo DresdenDynamo Dresdenvs Viktoria BerlinViktoria Berlin
Club Friendlies313-0720:00 West BromWest Bromvs BoltonBolton
Club Friendlies313-0720:00 VSG AltglienickeVSG Altglienickevs Hannover IIHannover II
Club Friendlies313-0720:00 Rukh LvivRukh Lvivvs OsijekOsijek
Club Friendlies313-0720:00 GrimsbyGrimsbyvs Cleethorpes TownCleethorpes Town
Club Friendlies313-0720:00 Red Bull SalzburgRed Bull Salzburgvs Sparta PragueSparta Prague
Club Friendlies313-0720:30 FC NürnbergFC Nürnbergvs 1860 Munich1860 Munich
Club Friendlies313-0720:30 GKS KatowiceGKS Katowicevs Zaglebie LubinZaglebie Lubin
Club Friendlies313-0720:30 St PauliSt Paulivs Bremer SVBremer SV
Club Friendlies313-0721:00 BinfieldBinfieldvs Maidenhead UnitedMaidenhead United
Club Friendlies313-0721:00 FC LieferingFC Lieferingvs Lommel SKLommel SK
Club Friendlies313-0721:00 NorwichNorwichvs NorthamptonNorthampton
Club Friendlies313-0721:00 Schalke 04Schalke 04vs Dynamo KievDynamo Kiev
Club Friendlies313-0721:00 Cracovia KrakowCracovia Krakowvs Podbeskidzie Bielsko-BialaPodbeskidzie Bielsko-Biala
Club Friendlies313-0721:00 Limavady UnitedLimavady Unitedvs ColeraineColeraine
Club Friendlies313-0721:00 Slavia PragueSlavia Praguevs MSK ZilinaMSK Zilina
Club Friendlies313-0721:00 SKN St. PoltenSKN St. Poltenvs Újpest FCÚjpest FC
Club Friendlies313-0721:00 Al-Rayyan SCAl-Rayyan SCvs FC EindhovenFC Eindhoven
Club Friendlies313-0721:30 Lok. MoscowLok. Moscowvs FK Rubin KazanFK Rubin Kazan
Club Friendlies313-0722:00 VyškovVyškovvs Považská BystricaPovažská Bystrica
Club Friendlies313-0722:00 LübeckLübeckvs HamburgHamburg
Club Friendlies313-0722:00 Korona KielceKorona Kielcevs Piast GliwicePiast Gliwice
Club Friendlies313-0722:00 FV IllertissenFV Illertissenvs Schwarz-Weiß BregenzSchwarz-Weiß Bregenz
Club Friendlies313-0722:00 FC WinterthurFC Winterthurvs Austria LustenauAustria Lustenau
Club Friendlies313-0722:00 RijekaRijekavs KarlsruheKarlsruhe
Club Friendlies313-0722:00 FC SionFC Sionvs Yverdon SportYverdon Sport
Club Friendlies313-0722:00 ThunThunvs SochauxSochaux
Club Friendlies313-0722:00 MechelenMechelenvs LilleLille
Club Friendlies313-0722:00 Entente Feignies Aulnoye FCEntente Feignies Aulnoye FCvs USL DunkerqueUSL Dunkerque
Club Friendlies313-0722:00 PaderbornPaderbornvs BirminghamBirmingham
Club Friendlies113-0722:30 Železničar PančevoŽelezničar Pančevovs TrabzonsporTrabzonspor
Club Friendlies113-0722:30 BesiktasBesiktasvs Dinamo ZagrebDinamo Zagreb
Uruguayan Primera Division513-0722:30 Rampla JuniorsRampla Juniorsvs Liverpool MontevideoLiverpool Montevideo
Club Friendlies313-0722:30 SC Rheindorf AltachSC Rheindorf Altachvs GrasshoppersGrasshoppers
Club Friendlies313-0722:30 SC TelstarSC Telstarvs Quick BoysQuick Boys
Swedish Allsvenskan1413-0722:30 SiriusSiriusvs GaisGais
Club Friendlies313-0723:00 MTK HungariaMTK Hungariavs Kispest HonvedKispest Honved
Chile Segunda División1413-0723:00 Provincial OvalleProvincial Ovallevs Deportes Puerto MonttDeportes Puerto Montt
Club Friendlies313-0723:00 PrimorjePrimorjevs Budafoki MTEBudafoki MTE
Icelandic 1 deild karla1213-0723:00 AftureldingAftureldingvs ThorThor
Club Friendlies313-0723:00 ServetteServettevs Étoile CarougeÉtoile Carouge
Club Friendlies313-0723:00 SC CambuurSC Cambuurvs FC EmmenFC Emmen
International Friendlies Women213-0723:00 Botswana WomenBotswana Womenvs Tanzania WomenTanzania Women
Club Friendlies313-0723:00 MeerssenMeerssenvs MVV MaastrichtMVV Maastricht
Club Friendlies313-0723:00 Dynamo České BudějoviceDynamo České Budějovicevs SV Josko RiedSV Josko Ried
Club Friendlies313-0723:00 Young BoysYoung Boysvs FC WilFC Wil
Club Friendlies313-0723:00 Lokomotiv PlovdivLokomotiv Plovdivvs BeroeBeroe
Club Friendlies313-0723:00 US Saint-MaloUS Saint-Malovs RennesRennes
Club Friendlies313-0723:00 LorientLorientvs ConcarneauConcarneau
Club Friendlies313-0723:00 ToulouseToulousevs Rodez AFRodez AF
Club Friendlies313-0723:00 Gateshead FCGateshead FCvs SunderlandSunderland
Club Friendlies313-0723:00 Dukla PrahaDukla Prahavs Slavia Prague BSlavia Prague B
Club Friendlies313-0723:00 Levski SofiaLevski Sofiavs Maccabi NetanyaMaccabi Netanya
Scottish League Cup113-0723:15 Queen of SouthQueen of Southvs AberdeenAberdeen
Romanian Liga I113-0723:15 Uta AradUta Aradvs Rapid BucurestiRapid Bucuresti
Iraqi Premier League3813-0723:30 Al-NajafAl-Najafvs Al-MinaaAl-Minaa
Club Friendlies113-0723:30 StrasbourgStrasbourgvs FenerbahceFenerbahce
Iraqi Premier League3813-0723:30 Al-TalabaAl-Talabavs ZakhoZakho
Copa Chile013-0723:30 Unión EspañolaUnión Españolavs MagallanesMagallanes
Club Friendlies313-0723:45 Cherno MoreCherno Morevs DobrudzhaDobrudzha
Club Friendlies314-0700:00 LuganoLuganovs Parma Calcio 1913Parma Calcio 1913
Club Friendlies314-0700:00 Olimpija LjubljanaOlimpija Ljubljanavs CSKA 1948CSKA 1948
Club Friendlies314-0700:00 Lokomotiv SofiaLokomotiv Sofiavs MontanaMontana
Argentinian Primera B Nacional2314-0700:10 Chacarita JuniorsChacarita Juniorsvs QuilmesQuilmes
Norwegian Eliteserien1414-0700:15 BrannBrannvs FK HaugesundFK Haugesund
Brazil Serie D1314-0701:00 IporáIporávs Real Brasília FCReal Brasília FC
Argentinian Primera B Nacional2314-0701:00 Estudiantes de Buenos AiresEstudiantes de Buenos Airesvs Talleres de Remedios de EscaladaTalleres de Remedios de Escalada
Argentinian Primera B Nacional2314-0701:00 Gimnasia y EsgrimaGimnasia y Esgrimavs Atletico RafaelaAtletico Rafaela
Argentinian Primera B Nacional2314-0701:00 Brown de AdroguéBrown de Adroguévs AlmagroAlmagro
Egyptian Premier League2914-0701:00 National Bank of EgyptNational Bank of Egyptvs Smouha SCSmouha SC
Uruguayan Segunda División1114-0701:00 Plaza ColoniaPlaza Coloniavs Juventud Las PiedrasJuventud Las Piedras
Uruguayan Segunda División1114-0701:00 Oriental de La PazOriental de La Pazvs CerritoCerrito
Club Friendlies314-0701:00 BenficaBenficavs Celta VigoCelta Vigo
Peruvian Primera Division114-0701:00 Comerciantes UnidosComerciantes Unidosvs CiencianoCienciano
Brazil Serie D1314-0701:00 Santa Cruz de NatalSanta Cruz de Natalvs Iguatu CEIguatu CE
Argentina Primera B Metropolitana514-0701:00 Deportivo ArmenioDeportivo Armeniovs Club Atlético Los AndesClub Atlético Los Andes
Uruguayan Primera Division514-0701:00 DanubioDanubiovs Nacional MontevideoNacional Montevideo
Argentinian Primera B Nacional2314-0701:30 All BoysAll Boysvs AlvaradoAlvarado
Brazilian Serie B1514-0701:30 NovorizontinoNovorizontinovs GuaraniGuarani
Chile Primera B1614-0702:00 Deportes TemucoDeportes Temucovs San Marcos de AricaSan Marcos de Arica
Chile Segunda División1414-0702:00 Provincial OsornoProvincial Osornovs Deportes ConcepciónDeportes Concepción
Copa do Brasil014-0702:00 JuventudeJuventudevs InternacionalInternacional
Brazil Serie D1314-0702:00 CapitalCapitalvs União de RondonópolisUnião de Rondonópolis
International Friendlies Women114-0702:00 Australia WomenAustralia Womenvs Canada WomenCanada Women
Brazil Serie D1314-0702:00 PetrolinaPetrolinavs ASA de ArapiracaASA de Arapiraca
Romanian Liga I114-0702:00 FCSBFCSBvs Universitatea ClujUniversitatea Cluj
Brazil Serie D1314-0702:00 São José-SPSão José-SPvs Pouso AlegrePouso Alegre
Brazil Serie D1314-0702:00 JuazeirenseJuazeirensevs RetrôRetrô
Brazilian Serie A1714-0702:00 CruzeiroCruzeirovs BragantinoBragantino
Brazilian Serie A1714-0702:00 BahiaBahiavs CuiabaCuiaba
Brazil Serie D1314-0702:00 River ACRiver ACvs MaranhãoMaranhão
Brazil Serie D1314-0702:00 ManauaraManauaravs São RaimundoSão Raimundo
Brazil Serie D1314-0702:00 Inter de LimeiraInter de Limeiravs Costa Rica Esporte ClubeCosta Rica Esporte Clube
USL League Two1614-0702:00 Tampa Bay United SCTampa Bay United SCvs Weston FCWeston FC
Brazil Serie D1314-0702:00 PatrocinensePatrocinensevs Santo AndréSanto André
Brazil Serie D1314-0702:00 FC Atlético CearenseFC Atlético Cearensevs America RNAmerica RN
Brazil Serie D1314-0702:00 SergipeSergipevs JacuipenseJacuipense
Bolivian Primera División514-0702:00 San Antonio Bulo BuloSan Antonio Bulo Bulovs Oriente PetroleroOriente Petrolero
International Friendlies Women114-0702:30 USAUSAvs Mexico WomenMexico Women
Dominican LDF114-0703:00 CibaoCibaovs MocaMoca
Dominican LDF114-0703:00 Universidad O and MUniversidad O and Mvs AtlánticoAtlántico
Brazilian Serie C1314-0703:00 Athletic Club MGAthletic Club MGvs Londrina ECLondrina EC
Brazil Serie D1314-0703:00 Princesa do Solimões AMPrincesa do Solimões AMvs Rio Branco FCRio Branco FC
USL League Two2314-0703:00 AC ConnecticutAC Connecticutvs FC Málaga City New YorkFC Málaga City New York
Canadian Premier League614-0703:00 CavalryCavalryvs York9York9
Brazil Serie D1314-0703:00 Portuguesa RJPortuguesa RJvs Real NoroesteReal Noroeste
Brazilian Serie B1514-0703:00 Sport Club do RecifeSport Club do Recifevs America MGAmerica MG
Brazil Serie D1314-0703:00 HumaitáHumaitávs Manaus FCManaus FC
American USL Championship2214-0703:00 Detroit City FCDetroit City FCvs Memphis 901Memphis 901
Brazilian Serie C1314-0703:00 Botafogo PBBotafogo PBvs ConfiançaConfiança
Norwegian Eliteserien1414-0703:00 TromsoTromsovs KFUMKFUM
Argentinian Primera B Nacional2314-0703:15 TemperleyTemperleyvs Defensores de BelgranoDefensores de Belgrano
Peruvian Primera Division114-0703:30 Universidad César VallejoUniversidad César Vallejovs Alianza LimaAlianza Lima
Club Friendlies114-0703:30 River PlateRiver Platevs Club OlimpiaClub Olimpia
Uruguayan Primera Division514-0703:30 Boston RiverBoston Rivervs Miramar MisionesMiramar Misiones
Peruvian Segunda División1714-0703:30 Academia Deportiva CantolaoAcademia Deportiva Cantolaovs Deportivo CoopsolDeportivo Coopsol
Brazil Serie D1314-0704:00 MixtoMixtovs AnápolisAnápolis
Copa do Brasil014-0704:00 Atletico PRAtletico PRvs YpirangaYpiranga
Brazilian Serie B1514-0704:00 CRBCRBvs CoritibaCoritiba
Brazil Serie D1314-0704:00 TremTremvs Porto VelhoPorto Velho
USL League Two1914-0704:00 Project 51OProject 51Ovs Marin FC LegendsMarin FC Legends
USL League Two2314-0704:00 New Jersey Copa FCNew Jersey Copa FCvs Manhattan SCManhattan SC
International Friendlies Women214-0704:00 Colombia WomenColombia Womenvs Ecuador WomenEcuador Women
Argentinian Primera B Nacional2314-0704:00 Tristán SuárezTristán Suárezvs Racing CordobaRacing Cordoba
USL League Two2314-0704:00 Seacoast United PhantomsSeacoast United Phantomsvs Albany RushAlbany Rush
Copa Chile014-0704:30 Colo-ColoColo-Colovs Deportes Santa CruzDeportes Santa Cruz
Bolivian Primera División514-0704:30 AuroraAuroravs GV San JoséGV San José
Brazil Serie D1314-0704:30 Maringá PRMaringá PRvs Água SantaÁgua Santa
Brazil Serie D1314-0705:00 ItabunaItabunavs IpatingaIpatinga
Brazilian Serie C1314-0705:30 Sampaio CorreaSampaio Correavs São JoséSão José
USL League One714-0706:00 One Knoxville SCOne Knoxville SCvs Northern Colorado Hailstorm FCNorthern Colorado Hailstorm FC
USL League One714-0706:00 Greenville Triumph SCGreenville Triumph SCvs Union OmahaUnion Omaha
MLS Next Pro2414-0706:00 Carolina CoreCarolina Corevs Crown LegacyCrown Legacy
American USL Championship2214-0706:00 Miami FCMiami FCvs Rhode Island FCRhode Island FC
American USL Championship2214-0706:00 Pittsburgh RiverhoundsPittsburgh Riverhoundsvs Oakland RootsOakland Roots
American USL Championship2214-0706:00 Indy ElevenIndy Elevenvs Loudoun UnitedLoudoun United
USL League One714-0706:00 Lexington SCLexington SCvs Tormenta FCTormenta FC
USL League Two2314-0706:00 Western Mass PioneersWestern Mass Pioneersvs Vermont Green FCVermont Green FC
Peruvian Primera Division114-0706:00 UniversitarioUniversitariovs Carlos A MannucciCarlos A Mannucci
USL League Two2314-0706:00 Ocean City NoreastersOcean City Noreastersvs West Chester United IIWest Chester United II
USL League Two1614-0706:00 Cleveland Force SCCleveland Force SCvs Toledo Villa FCToledo Villa FC
USL League Two2414-0706:00 Hudson Valley HammersHudson Valley Hammersvs Morris Elite SCMorris Elite SC
USL League Two2414-0706:00 North Carolina Fusion U23North Carolina Fusion U23vs Charlotte EaglesCharlotte Eagles
USL League Two2414-0706:00 Reading United ACReading United ACvs Lehigh Valley UnitedLehigh Valley United
USL League Two1614-0706:00 Fort Wayne FCFort Wayne FCvs Kings Hammer FCKings Hammer FC
USL League Two2314-0706:00 Boston City FCBoston City FCvs Boston BoltsBoston Bolts
USL League Two2314-0706:00 Patuxent Football AthleticsPatuxent Football Athleticsvs Northern Virginia FCNorthern Virginia FC
Mexican Primera League214-0706:00 NecaxaNecaxavs PueblaPuebla
Mexican Primera League214-0706:00 LeonLeonvs PachucaPachuca
Chile Segunda División1414-0706:00 Fernández VialFernández Vialvs Lautaro de BuinLautaro de Buin
American USL Championship2214-0706:30 Birmingham LegionBirmingham Legionvs Colorado SpringsColorado Springs
USL League Two1614-0706:30 Flint City BucksFlint City Bucksvs South Bend Lions FCSouth Bend Lions FC
USL League Two2414-0706:30 Cedar Stars RushCedar Stars Rushvs Westchester FlamesWestchester Flames
American USL Championship2214-0706:30 Tampa Bay RowdiesTampa Bay Rowdiesvs Orange County SCOrange County SC
American Major League Soccer3314-0706:30 FC CincinnatiFC Cincinnativs Charlotte FCCharlotte FC
USL League Two2414-0706:30 SC United BantamsSC United Bantamsvs North Carolina FC U23North Carolina FC U23
American Major League Soccer3314-0706:30 DC UnitedDC Unitedvs Nashville SCNashville SC
American Major League Soccer3314-0706:30 CF MontréalCF Montréalvs Atlanta UnitedAtlanta United
USL League Two1714-0706:30 Asheville City SCAsheville City SCvs Tennessee SCTennessee SC
American Major League Soccer3314-0706:30 Toronto FCToronto FCvs Philadelphia UnionPhiladelphia Union
USL League One714-0706:30 Chattanooga Red Wolves SCChattanooga Red Wolves SCvs Richmond KickersRichmond Kickers
American Major League Soccer3314-0706:30 New England RevolutionNew England Revolutionvs Orlando CityOrlando City
GiảiVòngNgàyGiờĐội nhàTỉ sốĐội khách
UEFA European Championships Chung Kết15-0702:00 SpainSpainvs EnglandEngland
Copa AmericaVòng 1/814-0707:00 CanadaCanadavs UruguayUruguay
Bolivian Primera División514-0707:00 The StrongestThe Strongestvs Universitario de VintoUniversitario de Vinto
USL League One714-0707:00 Forward Madison FCForward Madison FCvs Central Valley Fuego FCCentral Valley Fuego FC
USL League Two1714-0707:00 AHFC RoyalsAHFC Royalsvs Twin City ToucansTwin City Toucans
USL League Two1714-0707:00 Blue Goose SCBlue Goose SCvs Mississippi Brilla FCMississippi Brilla FC
USL League Two1714-0707:00 Des Moines MenaceDes Moines Menacevs Chicago Dutch Lions FCChicago Dutch Lions FC
American Major League Soccer3414-0707:30 Houston DynamoHouston Dynamovs Minnesota UnitedMinnesota United
American Major League Soccer3414-0707:30 St. Louis City SCSt. Louis City SCvs Vancouver WhitecapsVancouver Whitecaps
American Major League Soccer3314-0707:30 FC DallasFC Dallasvs L.A. GalaxyL.A. Galaxy
American Major League Soccer3314-0707:30 Chicago FireChicago Firevs New York City FCNew York City FC
American Major League Soccer3314-0707:30 Austin FCAustin FCvs Seattle Sounders FCSeattle Sounders FC
Mexican Primera League214-0708:00 TolucaTolucavs FC JuarezFC Juarez
USL League Two1914-0708:00 New Mexico United U-23New Mexico United U-23vs Ogden City SCOgden City SC
Mexican Primera League214-0708:05 SantosSantosvs PumasPumas
American Major League Soccer3414-0708:30 Colorado RapidsColorado Rapidsvs New York Red BullsNew York Red Bulls
American USL Championship2214-0709:00 Monterey Bay FCMonterey Bay FCvs Tulsa RoughnecksTulsa Roughnecks
American Major League Soccer3414-0709:25 Portland TimbersPortland Timbersvs Real Salt LakeReal Salt Lake
American Major League Soccer3414-0709:30 Los Angeles FCLos Angeles FCvs Columbus CrewColumbus Crew
American Major League Soccer3414-0709:30 San Jose EarthquakesSan Jose Earthquakesvs Sporting Kansas CitySporting Kansas City
Fijian Premier League614-0710:00 LautokaLautokavs NadrogaNadroga
Fijian Premier League614-0710:00 RewaRewavs Tailevu NaitasiriTailevu Naitasiri
Fijian Premier League614-0710:00 BaBavs NasinuNasinu
Fijian Premier League614-0710:00 NadiNadivs NavuaNavua
American USL Championship2214-0710:00 Sacramento RepublicSacramento Republicvs North Carolina FCNorth Carolina FC
Mexican Primera League214-0710:10 MonterreyMonterreyvs Cruz AzulCruz Azul
Australia Queensland NPL1814-0713:00 Gold Coast Knights SCGold Coast Knights SCvs Sunshine Coast FCSunshine Coast FC
Australia Queensland NPL1814-0713:00 Peninsula Power FCPeninsula Power FCvs Brisbane Roar FC U21Brisbane Roar FC U21
Australia Brisbane Premier League1714-0714:15 University of Queensland FCUniversity of Queensland FCvs Mt Gravatt Hawks FCMt Gravatt Hawks FC
Japanese J2 League2414-0716:00 Blaublitz AkitaBlaublitz Akitavs Renofa YamaguchiRenofa Yamaguchi
Japanese J1 League2314-0716:00 Nagoya GrampusNagoya Grampusvs Kashiwa ReysolKashiwa Reysol
Japanese J3 League2114-0716:00 Matsumoto YamagaMatsumoto Yamagavs FC OsakaFC Osaka
Japanese J2 League2414-0716:00 Mito HollyHockMito HollyHockvs Yokohama FCYokohama FC
Japanese J2 League2414-0716:00 Ventforet KofuVentforet Kofuvs V-Varen NagasakiV-Varen Nagasaki
Japanese J1 League2314-0716:00 Tokyo VerdyTokyo Verdyvs Machida ZelviaMachida Zelvia
Japanese J3 League2114-0716:00 Giravanz KitakyushuGiravanz Kitakyushuvs Tegevajaro MiyazakiTegevajaro Miyazaki
Club Friendlies314-0716:00 HillerødHillerødvs Fremad AmagerFremad Amager
Japanese J1 League2314-0716:30 Sanfrecce HiroshimaSanfrecce Hiroshimavs Avispa FukuokaAvispa Fukuoka
Japanese J1 League2314-0716:30 Kyoto SangaKyoto Sangavs Urawa Red DiamondsUrawa Red Diamonds
Russian Football National League114-0717:00 FC Yenisey KrasnoyarskFC Yenisey Krasnoyarskvs KAMAZ Naberezhnye ChelnyKAMAZ Naberezhnye Chelny
Japanese J2 League2414-0717:00 Tokushima VortisTokushima Vortisvs Vegalta SendaiVegalta Sendai
Japanese J2 League2414-0717:00 JEF United ChibaJEF United Chibavs Roasso KumamotoRoasso Kumamoto
Japanese J2 League2414-0717:00 Tochigi SCTochigi SCvs Fagiano OkayamaFagiano Okayama
Japanese J2 League2414-0717:00 Montedio YamagataMontedio Yamagatavs IwakiIwaki
Japanese J1 League2314-0717:00 Kawasaki FrontaleKawasaki Frontalevs Cerezo OsakaCerezo Osaka
Japanese J1 League2314-0717:00 Shonan BellmareShonan Bellmarevs Júbilo IwataJúbilo Iwata
Japanese J1 League2314-0717:00 Sagan TosuSagan Tosuvs Gamba OsakaGamba Osaka
Singapore Premier League814-0717:00 Hougang UnitedHougang Unitedvs Young LionsYoung Lions
Japanese J2 League2414-0717:00 Oita TrinitaOita Trinitavs Shimizu S-PulseShimizu S-Pulse
Japanese J3 League2114-0717:00 ImabariImabarivs Zweigen KanazawaZweigen Kanazawa
South Korean K League 12314-0717:00 Sangju SangmuSangju Sangmuvs Jeonbuk Hyundai MotorsJeonbuk Hyundai Motors
Club Friendlies314-0717:00 BragaBragavs AnderlechtAnderlecht
South Korean K League 22214-0717:00 Bucheon FC 1995Bucheon FC 1995vs Gimpo CitizenGimpo Citizen
South Korean K League 22214-0717:00 AnyangAnyangvs Busan IParkBusan IPark
South Korean K League 22214-0717:00 Seoul E-LandSeoul E-Landvs Seongnam FCSeongnam FC
South Korean K League 12314-0717:00 Gwangju FCGwangju FCvs Incheon United FCIncheon United FC
South Korean K League 12314-0717:00 Suwon FCSuwon FCvs Daegu FCDaegu FC
Club Friendlies314-0717:00 Vendsyssel FFVendsyssel FFvs ThistedThisted
Japanese J1 League2314-0717:30 Yokohama F MarinosYokohama F Marinosvs Kashima AntlersKashima Antlers
China League One1714-0718:00 Liaoning Shenyang UrbanLiaoning Shenyang Urbanvs Guangxi Pingguo HaliaoGuangxi Pingguo Haliao
China League One1714-0718:00 Yanbian LongdingYanbian Longdingvs Wuxi WugouWuxi Wugou
Club Friendlies314-0718:30 BersenbrückBersenbrückvs Borussia Mönchengladbach IIBorussia Mönchengladbach II
China League One1714-0718:30 Dongguan UnitedDongguan Unitedvs Qingdao Red LionsQingdao Red Lions
China League One1714-0718:30 Hebei KungFuHebei KungFuvs Guangzhou EvergrandeGuangzhou Evergrande
Club Friendlies214-0719:00 AntalyasporAntalyasporvs Akron TolyattiAkron Tolyatti
Club Friendlies314-0719:00 KarpatyKarpatyvs Bukovyna ChernivtsiBukovyna Chernivtsi
Club Friendlies314-0719:00 Obolon-BrovarObolon-Brovarvs Epitsentr DunaivtsiEpitsentr Dunaivtsi
Club Friendlies314-0719:00 Rot-Weiss EssenRot-Weiss Essenvs Hoffenheim IIHoffenheim II
Swedish Allsvenskan1414-0719:00 DjurgaardenDjurgaardenvs IFK VarnamoIFK Varnamo
Club Friendlies314-0719:00 KoperKopervs NK Istra 1961NK Istra 1961
Club Friendlies314-0719:00 BrøndbyBrøndbyvs Dynamo KievDynamo Kiev
Club Friendlies314-0719:00 Wehen WiesbadenWehen Wiesbadenvs FC GießenFC Gießen
Finish Veikkausliiga1514-0719:00 GnistanGnistanvs MariehamnMariehamn
Belarus Coppa3214-0719:00 FC OrshaFC Orshavs FK Arsenal DzerzhinskFK Arsenal Dzerzhinsk
Malaysian Super League514-0719:15 Kuala Lumpur FAKuala Lumpur FAvs SelangorSelangor
Kazakhstan Premier League1414-0720:00 Kairat AlmatyKairat Almatyvs JeńisJeńis
Uruguayan Primera Division514-0720:00 CA CerroCA Cerrovs Cerro Largo FCCerro Largo FC
Belarus Coppa3214-0720:00 NFK MinskNFK Minskvs FC Dnepr MogilevFC Dnepr Mogilev
Finnish Ykkönen1514-0720:00 Klubi-04Klubi-04vs RoPSRoPS
Club Friendlies314-0720:00 Jahn RegensburgJahn Regensburgvs SC EltersdorfSC Eltersdorf
Uruguayan Segunda División1114-0720:00 La LuzLa Luzvs AtenasAtenas
Zimbabwe Premier Soccer League1814-0720:00 Chicken InnChicken Innvs CAPS UnitedCAPS United
Russian Football National League114-0720:00 Shinnik YaroslavlShinnik Yaroslavlvs Rotor VolgogradRotor Volgograd
Club Friendlies314-0720:00 SandvikensSandvikensvs IK BrageIK Brage
Zimbabwe Premier Soccer League1814-0720:00 Dynamos HarareDynamos Hararevs Bosso HighlandersBosso Highlanders
Kazakhstan Premier League1414-0720:00 AtyrauAtyrauvs AktobeAktobe
Club Friendlies314-0720:00 Veres RivneVeres Rivnevs Nyva TernopilNyva Ternopil
Russian Football National League114-0720:00 Ural S.RUral S.Rvs PFC SochiPFC Sochi
Belarus Coppa3214-0721:00 NivaNivavs GomelGomel
Finish Veikkausliiga1514-0721:00 EIFEIFvs Inter TurkuInter Turku
Copa do Brasil014-0721:00 GremioGremiovs Operario FerroviarioOperario Ferroviario
Iraqi Premier League3814-0721:00 NewrozNewrozvs ErbilErbil
Club Friendlies314-0721:00 Bohemians 1905Bohemians 1905vs TrencinTrencin
Club Friendlies314-0721:00 Schalding-HeiningSchalding-Heiningvs 1860 Munich1860 Munich
Club Friendlies314-0721:00 H and W WeldersH and W Weldersvs GlentoranGlentoran
Icelandic Úrvalsdeild karla314-0721:00 VestriVestrivs KAKA
Iraqi Premier League3814-0721:00 Al-HudoodAl-Hudoodvs Al-KarkhAl-Karkh
Paraguayan División Intermedia1614-0721:00 Martin LedesmaMartin Ledesmavs Club Sportivo San LorenzoClub Sportivo San Lorenzo
Swedish Allsvenskan1414-0721:30 Kalmar FFKalmar FFvs BrommapojkarnaBrommapojkarna
Swedish Allsvenskan1414-0721:30 HackenHackenvs ElfsborgElfsborg
Swedish Allsvenskan1414-0721:30 Vaesteraas SKVaesteraas SKvs NorrkopingNorrkoping
Belarus Coppa3214-0722:00 FC Volna PinskFC Volna Pinskvs Shakhter SoligorskShakhter Soligorsk
Club Friendlies314-0722:00 NŠ MuraNŠ Muravs ZoryaZorya
Club Friendlies314-0722:00 Hradec KrálovéHradec Královévs TáborskoTáborsko
Finnish Ykkösliiga1514-0722:00 JaroJarovs KTPKTP
Russian Football National League114-0722:00 Neftekhimik NizhnekamskNeftekhimik Nizhnekamskvs FC TyumenFC Tyumen
Kazakhstan Premier League1414-0722:00 FC TobolFC Tobolvs Kyzylzhar SKKyzylzhar SK
Belarus Coppa3214-0722:00 FC Dnepr RogachevFC Dnepr Rogachevvs Naftan NovopolotskNaftan Novopolotsk
Uruguayan Primera Division514-0722:30 FenixFenixvs Defensor SportingDefensor Sporting
Finish Veikkausliiga1514-0722:30 FC LahtiFC Lahtivs AC OuluAC Oulu
Russian Football National League114-0722:30 Torpedo MoscowTorpedo Moscowvs SKA-KhabarovskSKA-Khabarovsk
Libyan Premier League314-0723:00 Al-Ahly BenghaziAl-Ahly Benghazivs Al-MadinaAl-Madina
Libyan Premier League314-0723:00 Al-Nasr SCSCAl-Nasr SCSCvs Al Ahli TripoliAl Ahli Tripoli
Libyan Premier League314-0723:00 AsswehlyAsswehlyvs Al-Hilal BenghaziAl-Hilal Benghazi
Chile Segunda División1414-0723:00 Deportes MelipillaDeportes Melipillavs TrasandinoTrasandino
Romanian Liga I114-0723:00 CFR Cluj-NapocaCFR Cluj-Napocavs Dinamo BucurestiDinamo Bucuresti
Russian Football National League114-0723:30 FC Rodina MoscowFC Rodina Moscowvs Baltika KaliningradBaltika Kaliningrad
Iraqi Premier League3814-0723:30 Al-Quwa Al-JawiyaAl-Quwa Al-Jawiyavs Naft Al-WasatNaft Al-Wasat
Iraqi Premier League3814-0723:30 Al-ZawraaAl-Zawraavs Al-Shorta SCAl-Shorta SC
Chile Primera B1614-0723:30 Deportes La SerenaDeportes La Serenavs Deportes AntofagastaDeportes Antofagasta
Chile Primera B1614-0723:30 Santiago MorningSantiago Morningvs Deportes LimacheDeportes Limache
Iraqi Premier League3814-0723:30 DuhokDuhokvs Naft MaysanNaft Maysan
Russian Football National League115-0700:00 Chayka PeschanokopskoyeChayka Peschanokopskoyevs FC Sokol SaratovFC Sokol Saratov
Argentinian Primera B Nacional2315-0700:00 Nueva ChicagoNueva Chicagovs San TelmoSan Telmo
Argentinian Primera B Nacional2315-0700:00 Arsenal SarandiArsenal Sarandivs Ferro Carril OesteFerro Carril Oeste
Uruguayan Primera Division515-0701:00 CA River PlateCA River Platevs PeñarolPeñarol
Argentinian Primera B Nacional2315-0701:00 AldosiviAldosivivs AtlantaAtlanta
Argentina Primera B Metropolitana515-0701:00 CSD FlandriaCSD Flandriavs Club Atlético AcassusoClub Atlético Acassuso
Argentina Primera B Metropolitana515-0701:00 Argentino de MerloArgentino de Merlovs Deportivo MerloDeportivo Merlo
Argentina Primera B Metropolitana515-0701:00 Club LiniersClub Liniersvs LaferrereLaferrere
Argentina Primera B Metropolitana515-0701:00 Club ComunicacionesClub Comunicacionesvs Cañuelas Fútbol ClubCañuelas Fútbol Club
Brazil Serie D1315-0701:00 AvenidaAvenidavs Hercílio LuzHercílio Luz
Peruvian Segunda División1715-0701:00 Ayacucho FCAyacucho FCvs ComerciantesComerciantes
Peruvian Primera Division115-0701:00 Alianza AtléticoAlianza Atléticovs Atlético GrauAtlético Grau
Brazil Serie D1315-0701:00 MaracanãMaracanãvs Potiguar de MossoróPotiguar de Mossoró
Argentinian Primera B Nacional2315-0701:00 Guillermo BrownGuillermo Brownvs Gimnasia y Esgrima de JujuyGimnasia y Esgrima de Jujuy
Peruvian Segunda División1715-0701:15 Alianza UniversidadAlianza Universidadvs FC Carlos SteinFC Carlos Stein
Brazil Serie D1315-0701:30 BrasilienseBrasiliensevs CRACCRAC
Argentinian Primera B Nacional2315-0701:30 Gimnasia Y TiroGimnasia Y Tirovs Deportivo MadrynDeportivo Madryn
Uruguayan Segunda División1115-0701:30 TacuaremboTacuarembovs Montevideo City TorqueMontevideo City Torque
Bolivian Primera División515-0702:00 Nacional PotosíNacional Potosívs WilstermannWilstermann
Copa Chile015-0702:00 CobresalCobresalvs Coquimbo UnidoCoquimbo Unido
Chile Segunda División1415-0702:00 Real Juventud San JoaquínReal Juventud San Joaquínvs General VelásquezGeneral Velásquez
Brazil Serie D1315-0702:00 SousaSousavs TrezeTreze
MLS Next Pro2415-0702:00 Toronto FC IIToronto FC IIvs FC Cincinnati 2FC Cincinnati 2
Brazil Serie D1315-0702:00 Concórdia SCConcórdia SCvs Novo HamburgoNovo Hamburgo
USL League Two1615-0702:00 Oakland County FCOakland County FCvs Kalamazoo FCKalamazoo FC
Argentinian Primera B Nacional2315-0702:00 AgropecuarioAgropecuariovs GüemesGüemes
Chile Primera B1615-0702:00 Unión San FelipeUnión San Felipevs Curicó UnidoCuricó Unido
Brazil Serie D1315-0702:00 Moto ClubMoto Clubvs AltosAltos
Brazilian Serie B1515-0702:00 Vila NovaVila Novavs Avai FCAvai FC
Brazil Serie D1315-0702:00 CSECSEvs AO ItabaianaAO Itabaiana
Brazil Serie D1315-0702:00 CianorteCianortevs FC CascavelFC Cascavel
Brazil Serie D1315-0702:00 CametáCametávs TocantinópolisTocantinópolis
Argentinian Primera B Nacional2315-0702:00 Estudiantes de Río CuartoEstudiantes de Río Cuartovs Almirante BrownAlmirante Brown
Brazil Serie D1315-0702:00 Democrata SLDemocrata SLvs Audax RioAudax Rio
Brazil Serie D1315-0702:00 BarraBarravs Brasil de PelotasBrasil de Pelotas
Argentinian Primera B Nacional2315-0702:00 MitreMitrevs Defensores UnidosDefensores Unidos
Argentinian Primera B Nacional2315-0702:00 Patronato de ParanaPatronato de Paranavs ColonColon
Argentinian Primera B Nacional2315-0702:00 San Martin de TucumanSan Martin de Tucumanvs Club Atlético San MiguelClub Atlético San Miguel
Brazilian Serie C1315-0702:30 Volta RedondaVolta Redondavs São BernardoSão Bernardo
Peruvian Primera Division115-0703:00 Sport Boys AssociationSport Boys Associationvs Sport HuancayoSport Huancayo
Brazil Serie D1315-0703:00 Fluminense PIFluminense PIvs Águia de Marabá PAÁguia de Marabá PA
MLS Next Pro2415-0703:00 Chicago Fire IIChicago Fire IIvs New York City FC IINew York City FC II
Peruvian Primera Division115-0703:15 Cusco FCCusco FCvs FBC MelgarFBC Melgar
Peruvian Segunda División1715-0703:15 EM Deportivo BinacionalEM Deportivo Binacionalvs CC Deportivo MunicipalCC Deportivo Municipal
Uruguayan Primera Division515-0703:30 WanderersWanderersvs ProgresoProgreso
Argentinian Primera B Nacional2315-0704:00 San Martin San JuanSan Martin San Juanvs Deportivo MaipúDeportivo Maipú
Bolivian Primera División515-0704:00 BloomingBloomingvs BolivarBolivar
Dominican LDF115-0704:00 Atlético PantojaAtlético Pantojavs Delfines del EsteDelfines del Este
USL League Two2015-0704:30 San Francisco City FCSan Francisco City FCvs San Francisco GlensSan Francisco Glens
Chile Primera B1615-0704:30 Universidad de ConcepciónUniversidad de Concepciónvs San Luis de QuillotaSan Luis de Quillota
Brazilian Serie B1515-0704:30 Chapecoense AFChapecoense AFvs BrusqueBrusque
Copa Chile015-0704:30 Universidad de ChileUniversidad de Chilevs Everton de Viña del MarEverton de Viña del Mar
Brazilian Serie C1315-0705:00 NauticoNauticovs FigueirenseFigueirense
Brazilian Serie C1315-0705:00 CS AlagoanoCS Alagoanovs FlorestaFloresta
Canadian Premier League615-0706:00 Forge FCForge FCvs Pacific FCPacific FC
MLS Next Pro2415-0706:00 Orlando City BOrlando City Bvs Fort Lauderdale CFFort Lauderdale CF
MLS Next Pro2415-0706:00 Whitecaps FC 2Whitecaps FC 2vs Tacoma DefianceTacoma Defiance
MLS Next Pro2415-0706:30 Atlanta United IIAtlanta United IIvs Columbus Crew 2Columbus Crew 2